วันจันทร์ ที่ 4 กรกฎาคม 2565 องค์การบริหารส่วนตำบลน้ำโมง นำโดย นายจรัญ วงศ์เสนา นายกองค์การบริหารส่วนตำบลน้ำโมง พร้อมคณะผู้บริหาร,ปลัด อบต.น้ำโมง และรองปลัด อบต.น้ำโมง ออกสำรวจวัชพืชขวางทางน้ำห้วยโมงบริเวณสะพานท่าควายน้อย(จุดรอยต่อ อบต.น้ำโมง-ทต.กองนาง) เพื่อแก้ปัญหาฯ ให้กับพี่น้องประชาชนต่อไป…
![](http://nammong.go.th/wp-content/uploads/2022/07/1-1-300x225.jpg)
![](http://nammong.go.th/wp-content/uploads/2022/07/8-1-300x225.jpg)
![](http://nammong.go.th/wp-content/uploads/2022/07/2-1-300x225.jpg)
![](http://nammong.go.th/wp-content/uploads/2022/07/3-1-300x225.jpg)
![](http://nammong.go.th/wp-content/uploads/2022/07/4-1-300x225.jpg)
![](http://nammong.go.th/wp-content/uploads/2022/07/5-1-300x225.jpg)
![](http://nammong.go.th/wp-content/uploads/2022/07/6-1-300x225.jpg)
![](http://nammong.go.th/wp-content/uploads/2022/07/7-1-300x225.jpg)
![](http://nammong.go.th/wp-content/uploads/2022/07/9-1-300x225.jpg)
![](http://nammong.go.th/wp-content/uploads/2022/07/11-300x225.jpg)
![](http://nammong.go.th/wp-content/uploads/2022/07/12-300x225.jpg)
![](http://nammong.go.th/wp-content/uploads/2022/07/13-300x225.jpg)
![](http://nammong.go.th/wp-content/uploads/2022/07/14-300x225.jpg)